ruwa turbine gear raka'a

Takaitaccen Bayani:

Gida • Babban amincin aiki • Ƙarshen shinge maras mai ba tare da mai ba • Akwai shi tare da bututu mai riƙewa • Ƙarfin shigarwa mai ƙarfi da ɗawainiya don ɗaukar nauyi mai girma, nauyin axial na waje Ruwan turbine na ruwa wani turbochine ne wanda ke canza ƙarfin kwararar makamashin da ke cikin ruwa zuwa makamashin injiniya; Wannan makamashin injina daga baya ya zama makamashin lantarki a cikin janareta. Raka'o'in kayan aikin injin turbin ruwa suna haɓaka ƙananan saurin turbine zuwa babban saurin janareta. Suna kuma canza tor ...


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gida

• Babban amincin aiki
• Ƙarshen shinge mara mai
• Akwai shi tare da bututu mai riƙewa
• Ƙaƙƙarfan ramukan shigarwa da bearings don ɗaukar nauyi, nauyin axial na waje
Turbine na ruwa turbochine ne wanda ke canza ƙarfin kwararar da ke cikin ruwa zuwa makamashin injina; Wannan makamashin injina daga baya ya zama makamashin lantarki a cikin janareta. Raka'o'in kayan aikin injin turbin ruwa suna haɓaka ƙananan saurin turbine zuwa babban saurin janareta. Suna kuma juya jujjuyawar da injin turbine ke fitarwa su tura shi zuwa janareta. Matsakaicin rabon watsawa da babban gudun yana haifar da babban lodi musamman akan birgima. Saboda haka an sanye su da kayan aiki tare da mafi girman inganci don rage asarar gogayya zuwa mafi ƙaranci.
Matsayin hawa yawanci yana tsaye. Ƙungiyoyin kayan aiki suna nuna ingantaccen ƙirar "bushewar rijiyar", wanda ke hana zubar da mai da kuma kare muhalli.

Aikace-aikace
• Tsirrai masu samar da wutar lantarki
Taconite hatimi
Hatimin taconite haɗe ne na abubuwan rufewa guda biyu:
• Rotary shaft sealing zobe don hana tserewar man mai
• Hatimin ƙura mai cike da man shafawa (wanda ya ƙunshi labyrinth da hatimin lamellar) don ba da izinin aiki na
naúrar kaya a cikin yanayi mai ƙura sosai
Hatimin taconite yana da kyau don amfani a cikin yanayi mai ƙura
Taconite hatimi
Tsarin kula da matakin mai
Dangane da ƙayyadaddun tsari, za a iya sanye na'urar gear tare da tsarin sa ido kan matakin mai dangane da matakin saka idanu, madaidaicin matakin ko madaidaicin matakin cikawa. An tsara tsarin sa ido kan matakin mai don duba matakin mai lokacin da na'urar ke aiki a tsaye kafin ya fara.
Kulawa mai ɗaukar nauyi (sa idanu na girgiza)
Dangane da ƙayyadaddun tsari, naúrar gear za a iya sanye take da firikwensin girgiza,
na'urori masu auna firikwensin ko tare da zaren don haɗa kayan aiki don sa ido kan birgima-lamba bearings ko gearing. Za ku sami bayani game da ƙirar tsarin sa ido mai ɗaukar nauyi a cikin keɓantaccen takaddar bayanan a cikin cikakkun takaddun na sashin kayan aiki.
A madadin haka, ana iya haɗa ma'aunin nonuwa zuwa sashin kayan aiki don shirya shi don saka idanu


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    da