Single & Tandem tuƙi

Takaitaccen Bayani:

Single & Tandem Drives Mataki na uku, ƙarancin ƙarancin gudu, rukunin bevel-helical gear Unit ɗin guda ɗaya da tandem suna da kyau don sake gina injin jirgi da takarda, godiya ga sauƙin shigarwa da sauri da ƙarancin kulawa. Manufar guda ɗaya tana motsa silinda mai bushewa guda ɗaya tare da injin lantarki guda ɗaya sanye take da mai rage tuƙi ɗaya tare da hannu mai ƙarfi. Tsarin mu na tandem yana fitar da nau'in silinda na bushewa tare da injin lantarki guda ɗaya sanye da na'urar rage tandem. Dr...


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Single & Tandem Drives

Mataki na uku, madaidaicin madaidaicin magudanar gudu, rukunin gear bevel-helical

Kayan aiki guda ɗaya da tandem suna da kyau don sake gina jirgi da takarda takarda, godiya ga sauƙi da sauri da shigarwa da ƙananan bukatun da ake bukata.

Manufar guda ɗaya tana motsa silinda mai bushewa guda ɗaya tare da injin lantarki guda ɗaya sanye take da mai rage tuƙi ɗaya tare da hannu mai ƙarfi. Tsarin mu na tandem yana fitar da nau'in silinda na bushewa tare da injin lantarki guda ɗaya sanye da na'urar rage tandem. Motar ta ƙunshi na'urori masu saukar da kaya guda biyu masu hawa, waɗanda ke haɗa juna ta hanyar haɗin diski na ƙarfe na tsaka-tsaki da ma'aunin motsi mai ƙarfi. Tunda haɗin kai yana ba da izinin ƙayyadaddun motsi tsakanin raka'o'in kayan aiki, an jure wasu kuskure ko gudu daga cikin mujallolin silinda.

Bayanan fasaha

Girman Zane

2

Adadin Matakai

3

Wutar Wuta

Max aiki ikon 300 kW

Matsayin watsawa

7-25

 

Karamin, m kuma na zamani

Za a iya shigar da naúrar tuƙin tandem a kwance, a tsaye ko matsayi na diagonal. Naúrar tana da ƙanƙanta duk da haka tana da yawa kuma ta dace da mafi yawan shimfidu da girma na ƙungiyar bushewa. Har ila yau, ra'ayi na zamani ne, don haka ana iya tafiyar da manyan ƙungiyoyi ta amfani da raka'a da yawa kowace ƙungiya. Ana haɗa masu rage tuƙi zuwa tsarin lubrication na tsakiya. Gudun man da ake buƙata shine lita 8/minti na kowane rukunin kayan aiki, watau 16 l/min don tuƙin tandem. Ƙaƙƙarfan matsi na matsi wanda ya ƙunshi tankin mai, famfo, mai sanyaya da kayan aiki suna samuwa azaman zaɓi. Ana iya samun goyan bayan na'urar bushewa ta silinda tururi ko dai ta wurin mahalli naúrar kaya ko wani firam ɗin tallafi daban. Haɗin farko tsakanin injin lantarki da naúrar tuƙi na tandem na iya zama igiya ta duniya, tsawaita haɗaɗɗun kayan haɗi ko haɗin diski na ƙarfe. Ana iya ba da haɗin kai na farko da mai gadin tsaro don biyan kowane shari'a da buƙatun sa na musamman.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    da