Gear raka'a don iska
Girma:
H2BV05 H2BV06 H2BV07 H2BV08 H2BV09 H2BV10 H2BV11 H2BV12 H2BV13 H2BV14 H2BV15 H2BV16
H3BV05 H3BV06 H3BV07 H3BV08 H3BV09 H3BV10 H3BV11 H3BV12 H3BV13 H3BV14 H3BV15 H3BV16
B3BV05 B3BV06 B3BV07 B3BV08 B3BV09 B3BV10 B3BV11 B3BV12 B3BV13 B3BV14 B3BV15 B3BV16
• Lubrication matsa lamba mai tare da flanged-kan famfo
• Ƙarfafa bearings
• Zane mai bushewa (shaft hatimin yana da cikakken mai)
• Haɗa flange don hawa aerator
• Babban amincin aiki
• Ƙananan matakin ƙara
• Babban inganci
Yin aiki da ƙarfi a kan abubuwan da za a iya lalata su
Mai iskar iska shine mai tuƙi a ɓangaren ilimin halitta na masana'antar sarrafa najasa. Yana jujjuya saman ruwa don ya wadatar da iskar oxygen. Wannan yana kunna ƙwayoyin cuta, don haka an cire abubuwan da za a iya cire su daga sludge.
An kafa mai kunnawa zuwa mashin fitarwa na kayan aiki, wanda aka mika shi a tsaye zuwa ƙasa, wani tazara daga sashin kayan. Don hana bayyanannun ruwa gurbata da man gear, an ƙera raka'a Gear tare da ramin fitarwa mai ɗauke da bututu mai riƙe da mai da hatimin ramin da ba sa taɓawa.
Ana ɗaukar nauyin axial da na gefe da ke haifar da tsari ta hanyar ƙarin kayan aiki masu nauyi da kayan fitarwa.
Aikace-aikace
• Maganin sharar ruwa
Taconite hatimi
Hatimin taconite haɗe ne na abubuwan rufewa guda biyu:
• Rotary shaft sealing zobe don hana tserewar man mai
• Hatimin ƙura mai cike da man shafawa (wanda ya ƙunshi labyrinth da hatimin lamellar) don ba da izinin aiki na
naúrar kaya a cikin yanayi mai ƙura sosai
Hatimin taconite yana da kyau don amfani a cikin yanayi mai ƙura
Tsarin kula da matakin mai
Dangane da ƙayyadaddun tsari, za a iya sanye na'urar gear tare da tsarin sa ido kan matakin mai dangane da matakin saka idanu, madaidaicin matakin ko madaidaicin matakin cikawa. An tsara tsarin sa ido kan matakin mai don duba matakin mai lokacin da na'urar ke aiki a tsaye kafin ya fara.
Axial load monitoring
Dangane da ƙayyadaddun tsari, za'a iya samar da na'urar kayan aiki tare da tsarin saka idanu na axial. Ana kula da nauyin axial daga ramin tsutsa ta hanyar ginanniyar tantanin halitta. Haɗa wannan zuwa sashin kimantawa wanda abokin ciniki ya bayar.
Kulawa mai ɗaukar nauyi (sa idanu na girgiza)
Dangane da ƙayyadaddun tsari, naúrar gear za a iya sanye take da firikwensin girgiza,
na'urori masu auna firikwensin ko tare da zaren don haɗa kayan aiki don sa ido kan birgima-lamba bearings ko gearing. Za ku sami bayani game da ƙirar tsarin sa ido mai ɗaukar nauyi a cikin keɓantaccen takaddar bayanan a cikin cikakkun takaddun na sashin kayan aiki.